Bạn đang xem: Stoke city vs manchester city - ngoại hạng anh - vòng 2
Xem thêm: Ủ Tóc Bằng Trứng Gà Mat Ong Và Trứng Gà Hiệu Quả Có Thể Bạn Chưa Biết
11/6 | Điền khiếp (4 x 400 mét tiếp sức thiếu nữ ) | Nguyễn Thị Oanh - Nguyễn Thị Thủy - Quách Thị Lan - Nguyễn Thị Huyền | |
11/6 | Điền ghê (nhảy cha bước nữ) | Trần Huệ Hoa | |
11/6 | Điền gớm (nhảy cao nam) | Đào Văn Thủy | |
11/6 | Điền kinh (4 x 400 mét tiếp sức phái nam ) | Đào Xuân Cường - Lương Văn Thao - Lê Trọng Hinh - Quách Công Lịch | |
11/6 | Điền ghê (100m quá rào nữ) | Trần Thị Yến Hoa | |
11/6 | Bi fe (đôi nữ) | Ngô Thị Huyền Trân - Nguyễn Thị Thi | |
11/6 | Điền kinh ( 10.000 mét nữ) | Phạm Thị Huệ | |
11/6 | Điền tởm ( 1.500 mét nữ) | Nguyễn Thị Phương | |
11/6 | Điền ghê ( 1.500 mét nam) | Dương Văn Thái | |
11/6 | Điền kinh (1.500m nữ) | Đỗ Thị Thảo | |
11/6 | Bi fe (đôi nam) | Ngô Rom - nai lưng Thạch Lam | |
11/6 | Bắn súng (đồng đội con gái súng ngắn 25m) | Triệu Thị huê hồng - Lê Thị Hoàng Ngọc - Phạm Thị Hà | |
11/6 | Đua thuyền (bốn người) | Ngọc Đức - Minh chính - Đặng Dũng - quang đãng Tùng | |
11/6 | Bắn súng (đồng team nam 50m súng ngắn) | Nguyễn Hoàng Phương - Hoàng Xuân Vinh - è Quốc Cường | |
11/6 | Rowing ( 500m song nam hạng nhẹ) | Nguyễn Văn Tuấn - Nguyễn Văn Đức | |
11/6 | Bắn súng (50m súng ngắn hơi) | Hoàng Xuân Vinh | |
11/6 | Rowing (đôi nam) | Đàm Văn Hiếu - Nguyễn Đình Huy | |
11/6 | Rowing (đôi nữ) | Lê Thị An - Phạm Thị Huệ | |
11/6 | Rowing ( 500m đôi bạn nữ hạng nhẹ) | Phạm Thị Thảo - Tạ Thanh Huyền | |
11/6 | Rowing ( 500m cá thể nam) | Nguyễn Văn Linh | |
10/6 | Bơi (400m từ do) | Nguyễn Thị Ánh Viên | |
10/6 | Điền kinh (1500 m nam) | Lâm quang đãng Nhật | |
10/6 | Điền khiếp (200m nam) | Lê Trọng Hinh | |
10/6 | Pencak Silat (biểu diễn) | Hoàng quang đãng Trung | |
10/6 | Boxing (75kg nam) | Trương Đình Hoàng | |
10/6 | Điền kinh (800m nam) | Dương Văn Thái | |
10/6 | Điền gớm (800m nữ) | Đỗ Thị Thảo | |
10/6 | Điền khiếp (10 môn phối hợp) | Nguyễn Văn Huệ | |
10/6 | Boxing (60 kg) | Nguyễn Văn Hải | |
10/6 | Điền gớm (400m rào nam) | Quách Công Lịch | |
10/6 | TDDC (xà 1-1 nam) | Đinh Phương Thành | |
10/6 | Điền khiếp (400m rào nữ) | Nguyễn Thị Huyền | |
10/6 | TDDC (biểu diễn trường đoản cú do) | Phan Thị Hà Thanh | |
10/6 | TDDC (cầu thăng bằng) | Đỗ Thị Vân Anh | |
10/6 | TDDC (cầu thăng bằng) | Phan Thị Hà Thanh | |
10/6 | TDDC (nhảy chống) | Hoàng Cường | |
10/6 | TDDC (nhảy chống) | Lê Thanh Tùng | |
10/6 | TDDC (xà kép nam) | Phạm Phước Hưng | |
10/6 | TDDC (xà kép nam) | Đinh Phương Thành | |
10/6 | Boxing (hạng lông 51kg) | Nguyễn Thị Yến | |
10/6 | Boxing (hạng gà 54kg) | Lê Thị Bằng | |
3/6 | Đấu kiếm (kiếm liễu nữ) | Nguyễn Thị Hoài Thu | |
3/6 | Bóng bàn (đôi nam giới nữ) | Mỹ Trang - quang quẻ Linh | |
2/6 | Bóng bàn (đôi nam) | Tuấn Quỳnh - Anh Tú |