Bạn đang xem: Xem trực tiếp mu vs chelsea
truyền hình FPT là đơn vị chức năng sở hữu phiên bản quyền quắp C1 châu Âu UEFA Champions League mùa giải 2021/2022 phải trận đấu giữa MU vs Young Boys sẽ được truyền hình trực tiếp trên kênh FPT Play. Trong khi các chúng ta cũng có thể tham khảo các link bên dưới đây.Link 2: Xem thẳng C1 2021/22 đêm nayXem thêm: Giày Nam Leo Núi, Giầy Bộ Đội Leo Núi, Giầy Đi Bộ (Xanh Rằn Ri)
1 - 1 | 3 - 0 | Qarabag | ||
Omonia Nicosia | 0 - 0 | Kairat Almaty | ||
America MG | 2 - 0 | Sao Paulo | ||
Atletico GO | 2 - 0 | Flamengo | ||
Bragantino | 1 - 0 | Internacional | ||
Fluminense | 3 - 0 | Chapecoense AF | ||
Fortaleza | 2 - 1 | Bahia | ||
Gremio | 4 - 3 | Atletico MG | ||
Juventude | 1 - 0 | Corinthians | ||
Palmeiras | 1 - 0 | Ceara | ||
Santos FC | 1 - 1 | Cuiaba | ||
thể thao Recife | 1 - 1 | Athletico Paranaense | ||
Cape Town All Stars | 20:30 | Venda | ||
Cape Town All Stars | 20:30 | Venda | ||
Borneo FC | 20:30 | Arema | ||
Borneo FC | 20:30 | Arema FC | ||
Newcastle Jets | 2 - 0 | Wellington Phoenix | ||
Lokomotiv Plovdiv | 21:30 | Botev Vratsa | ||
Van | 0 - 0 | Noravank | ||
FC Noah | 20:00 | Urartu FC | ||
Mariupol | 22:00 | SC Dnipro-1 | ||
Spartak Trnava | 23:00 | Zemplin Michalovce | ||
U Craiova 1948 | 22:30 | FC Academica Clinceni |
Juventus | 1 - 0 | Malmoe FF |
St. Petersburg | 3 - 3 | Chelsea |
Munich | 3 - 0 | Barcelona |
Benfica | 2 - 0 | Dynamo Kyiv |
Man United | 1 - 1 | Young Boys |
FC Salzburg | 1 - 0 | Sevilla |
Wolfsburg | 1 - 3 | Lille |
Malaysia | 4 - 0 | Laos |
Indonesia | 4 - 2 | Campuchia |
Lamontville Golden Arrows | 00:30 | Kaizer Chiefs |
Lamontville Golden Arrows | 0 - 0 Hoãn | Kaizer Chiefs |
Livingston | 1 - 0 | Hibernian |
Talleres | 0 - 0 | Boca Juniors |
Talleres | 07:10 | Boca Juniors |
Talleres | 0 - 0 | Boca Juniors |
Chile | 2 - 2 | Mexico |
Tanzania | 0 - 2 | Uganda |
Persikabo 1973 | 15:15 | Persiraja Aceh |
Persikabo 1973 | 5 - 0 | Persiraja Banda Aceh |
TIRA-Persikabo | 15:15 | Persiraja Aceh |
Bali United Pusam | 20:45 | Madura United |
Bali United | 0 - 1 | Madura United |
BKMA | 21:00 | Alashkert FC |
Pyunik | 21:00 | Ararat |
Ararat Armenia II | 0 - 1 | Pyunik II |
Gandzasar | 0 - 4 | Shirak |