LỊCH THI ĐẤU OLYMPIC 2018

Video Thời sự Tôi viết thế giới văn hóa truyền thống vui chơi thể thao Đời sinh sống Tài chủ yếu - sale thanh niên giáo dục đào tạo technology trò chơi sức khỏe xe năng động trẻ bạn đọc Bạn cần biết

Bạn đang xem: Lịch thi đấu olympic 2018

đoạn clip Thời sự trái đất Tài chính - marketing Đời sinh sống văn hóa truyền thống vui chơi giải trí người trẻ tuổi giáo dục và đào tạo thể dục thể thao sức mạnh công nghệ xe cộ trò chơi thời trang trẻ độc giả
*

Xem thêm: Phạm Văn Khoẻ Giết Người Ở Gò Vấp, Bi Kịch Cha Đâm Chết Con Trai Trong Lúc Mổ Heo

những đội tạo thành 4 bảng tranh tài vòng tròn 1 lượt chọn 2 đội nhất, hai mỗi bảng vào tứ kết. Ở các kỳ Olympic trước, đối tượng người sử dụng tham dự là U.23+3 cơ mà lần này Olympic Tokyo lùi một năm nên giới hạn tuổi cũng kiểm soát và điều chỉnh thành U.24+3 (từ 24 tuổi trở xuống và được bổ sung 3 cầu thủ trên 24 tuổi).

Lịch tranh tài môn soccer nam Olympic Tokyo ví dụ như sau ( theo giờ Việt Nam):

BẢNG A:

15 tiếng ngày 22.7 Mexico vs Pháp

18 giờ đồng hồ ngày 22.7 Nhật bạn dạng vs nam Phi

15 tiếng ngày 25.7 Pháp vs Nhật bản

18 giờ ngày 25.7 Nhật bản vs Mexico

18 giờ đồng hồ 30 ngày 28.7 Pháp vs Nhật bạn dạng

18giờ 30 ngày 28.7 phái nam Phi vs Mexico

BẢNG B

15 giờ ngày 22.7, New Zealand vs nước hàn

18 giờ đồng hồ ngày 22.7 Honduras vs Romania

15 giờ ngày 25.7 New Zealand vs Honduras

18 giờ đồng hồ ngày 25.7 Romania vs nước hàn

15 giờ đồng hồ 30 ngày 28.7 Romania vs New Zealand

15 giờ 30 ngày 28.7 nước hàn vs Honduras

BẢNG C

14 giờ đồng hồ 30 ngày 22.7 Ai Cập vs Tây Ban Nha

17 tiếng 30 ngày 22.7 Argentina vs Úc

14 giờ 30 ngày 25.7 Ai Cập vs Argentina

17 giờ 30 ngày 25.7 Úc vs Tây Ban Nha



18 giờ ngày 28.7 Úc vs Ai Cập

18 tiếng ngày 28.7 Tây Ban Nha vs Argentina

BẢNG D

15 giờ 30 ngày 22.7 Bờ hải dương Ngà vs Ả Rập Xê Út

18 giờ đồng hồ 30 ngày 22.7 Brazil vs Đức

15 tiếng 30 ngày 25.7 Brazil vs Bờ biển khơi Ngà

18 tiếng 30 ngày 25.7 Ả Rập Xê Út vs Đức

15 giờ ngày 28.7 Ả Rập Xê Út vs Brazil

15 giờ ngày 28.7 Đức vs Bờ biển Ngà

Tứ kết:

15 giờ đồng hồ ngày 31.7, độc nhất vô nhị bảng C vs nhị bảng D

16 giờ đồng hồ ngày 31.7, tuyệt nhất bảng A vs nhì bảng B

17 tiếng ngày 31.7, tuyệt nhất bảng D vs nhì bảng C

18 giờ đồng hồ ngày 31.7, độc nhất vô nhị bảng B vs nhị bảng A

bán kết

15 giờ ngày 3.8, Đội chiến hạ ở cặp nhất bảng A vs nhì bảng B-Nhất bảng C vs hai bảng D

18 giờ đồng hồ ngày 3.8, Đội thắng ở cặp độc nhất bảng B vs nhì bảng A - duy nhất bảng D vs nhị bảng C